Menene hanyoyin da za a girka nuni na haske na LED?

   Gabaɗaya, madaidaicin nunin nunin LED yana buƙatar la'akari da amincin, mutunci da kwanciyar hankali na samfur lokacin zayyana tsarin allo. Tsarin allo da yanayin aikace-aikacen daban-daban suna shafar hanyar shigarwa. Don haka, menene hanyoyin shigar da m LED nuni ?

    Za a iya raba allon nunin LED masu haske zuwa nau'in rataye, nau'in hawan hawa, nunin goyan bayan bene, nau'in shafi, nau'in rataye bango, nau'in bangon bango, da sauransu bisa ga aikace-aikacen su.

    1.Nau'in rataye

    A cikin gida, yankin bai wuce 8m2 ba, tsarin firam ɗin da nauyin allon yana ƙasa da 500KG, kuma ana iya hawa ta hannun rocker. Ana buƙatar bango ya kasance yana da katako mai katako a wuri mai ƙarfi ko rataye. Tuba mai zurfi ko shinge mai sauƙi bai dace da irin wannan shigarwa ba.

    Hawan waje ya dogara ne akan tsarin karfe, babu iyaka ga wurin nuni da nauyi.

    Idan allon nuni yana da ƙananan girman kuma ana iya yin shi cikin akwati guda ɗaya, ana iya amfani da shi a cikin buɗe akwatin, gyarawa tare da screws fadada, da kuma hana ruwa a wurin budewa.

    2.Hoisting nau'in

    Anfi amfani dashi don dogon allo na cikin gida, allon haya, jikin allo tsarin firam, ana iya amfani dashi don ɗagawa. Dole ne wannan shigarwa ya kasance yana da wurin da ya dace don shigarwa, kamar giciye a saman. Ana iya amfani da madaidaicin rufin rufin siminti a cikin garuruwan cikin gida. Tsawon rataye ya dogara da yanayin rukunin yanar gizon. An ɗaga katakon ƙarfe na cikin gida da igiya na ƙarfe na ƙarfe, kuma an yi wa caja na waje da jikin allo ado da bututun ƙarfe kala ɗaya.

  1. Tallafin bene

    An fi amfani dashi don nunin nunin nuni, allon talla na waje, da sauransu. Tallafin bene ya dogara ne akan ƙarfin tsarin ƙarfe, kuma babu iyaka ga wurin nuni da nauyi.

  1. Nau'in ginshiƙi

    Yafi amfani da waje, kewaye da wasu gine-gine, kamar murabba'ai, wuraren shakatawa, manyan hanyoyi da sauran nunin waje, ana iya raba nau'in ginshiƙi zuwa ginshiƙi ɗaya da ginshiƙi biyu, galibi dogara ga tsarin ƙarfe da damuwa shafi, babu wurin nuni da ƙuntatawa nauyi. , amma kuna buƙatar kula da wurin da ke ƙarƙashin ginshiƙi, cikakken la'akari da tsaro na nuni.

    5. Rataye bango

    Ana shigar da LED na a wajen bangon. Gabaɗaya, bangon zai sami maki mai ƙarfi. Ana rataye nunin LED na waje akan bango kuma ana amfani da bango azaman ƙayyadaddun tallafi.

6.Wall-saka

    Yawanci ana amfani dashi a cikin gida ko tare da ganuwar don rufe waje, ƙarfin ya dogara da bangon bango, kuma yana buƙatar tsarin ƙarfe mai sauƙi don gyara nuni, babu iyaka ga wurin nuni da nauyi, girman budewa  ya dace da girman firam ɗin nuni, da Yi kayan ado masu dacewa.

    Radiant m LED nuni tsarin allo yana da haske, sassauƙa kuma ana iya siffa shi, kuma ana iya haɗa shi tare da yanayin aikace-aikacen daban-daban, ta amfani da hanyoyin shigarwa daban-daban, tsarin yana da ƙarfi, kuma shigarwa yana da sauƙi kuma mai dacewa.


Lokacin aikawa: Nov-12-2020

Aiko mana da sakon ku:

Rubuta saƙonka a nan kuma ka aika da shi a gare mu