Yadda za a gyara da tsaftace jagoran nuni?

Yadda ake gyarawa da tsaftacewaLED nuni?Lokacin amfani da tsari, za a haifar da kurakurai daban-daban ta hanyar abubuwa kamar gurɓataccen ruwa, sako-sako, girgiza, zafi, canjin yanayin yanayi, da sauransu, wanda zai shafi amfani da al'ada na al'ada.LED nunihar ma da haddasa munanan hadura.Saboda haka, na yau da kullum kiyayewa naLED nuniyana da mahimmanci.Don haka menene kulawar yau da kullun naLED nuniyafi yi?Ga wanda za a yi wahayi zuwa gare ku.

Don nuni tare da ƙananan matakan kariya, musamman ga fuska na waje, ƙura a cikin yanayi yana shiga cikin na'urar ta hanyar iska, wanda zai iya hanzarta lalacewa har ma da lalata na'urori kamar magoya baya.Kura kuma na iya faɗuwa a saman na'urar sarrafa ciki na nuni don rage zafin zafi da abubuwan da ke hana ruwa A yanayin jika, ƙura tana ɗaukar danshi a cikin iska kuma yana haifar da gajeriyar kewayawa.A cikin dogon lokaci, yana iya haifar da mildew na allon PCB da kayan lantarki, wanda ke haifar da raguwar aikin fasaha na na'urar, kuskure ya faru.Saboda haka, aikin tsaftacewa naLED nunida alama ya zama mai sauƙi kuma ainihin muhimmin sashi ne na aikin kulawa.JanarLED nunidubawa ya dogara ne akan "tsarin dubawa na wata-wata", da kumababban sikelin LED nuniAna gudanar da kulawa ta hanyar "tsarin dubawa na mako".Takamammen abun ciki na kulawa da alƙawarin saurin amsawa:

https://www.szradiant.com/products/
https://www.szradiant.com/products/

1. LED nuni allonkiyayewa, gami da fitila, module, samar da wutar lantarki, katin sarrafawa;

2.LED nunikula da tsarin kulawa, ciki har da mai sarrafawa, katin musayar fiber, mai rarrabawa, katin watsawa;

3, LED nunisoftware mai kwazo na sake kunnawa, gami da kiyayewa da haɓaka software na sake kunnawa;

4. Na yau da kullum (sau ɗaya a wata) a kan shafin yanar gizon masu fasaha don dubawa da kula da tsarin;

5. Manyan ayyuka don tabbatar da cewa: ma'aikatan fasaha na kamfanin don jagorantar aiwatar da ayyukan kan layi.

6. Dominwaje LED nuni, lalacewa ta hanyar abubuwan halitta kamar iska, ruwan sama, walƙiya, wutar lantarki, da sauransu, ba a rufe shi da garanti.Mai shi yana buƙatar inshora ta kamfanin inshora kuma kamfanin inshora ya biya shi.

7. A lokacin lokacin sabis na kulawa, za a warware matsalar gaba ɗaya a cikin sa'o'i 8, kuma babban haɗari ba zai wuce sa'o'i 24 ba.Kulawa yakamata ya maye gurbin ƙirar da sauran kayan haɗi, ba fiye da awanni 24 ba.Bayan an gama gyara, sabis ɗin yana tabbatar da cewa babban allon ba shi da aibu sama da matakin module (kamar simintin launi na module, baƙar fata, da jere ba a kunna ba), kuma yana wasa akai-akai.

https://www.szradiant.com/contact-us/

Lokacin aikawa: Maris 19-2020

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana