Yaya zafi ne m LED allon kasuwar yiwuwa? Ɗauki hanyar haɓaka haɓakawa zuwa matsayi mafi girma!

Tare da ci gaban gine-ginen birane gabaɗaya da inganta rayuwar jama'a, kasuwar talla ta cikin gida da waje ta ƙasarmu ta haɓaka cikin sauri. Kasuwar tallace-tallace ta cikin gida da waje ta kasance ɗaya daga cikin manyan fagen fama na allon nunin jagora a baya, kuma ta zama masoyin kasuwa saboda haske mai yawa, faɗin kallon kallo da ƙarfin daidaita yanayin muhalli.

A zamanin yau, tare da gasa mai zafi na allon nunin jagora, nunin ƙirƙira iri-iri na ci gaba da fitowa. Idan haihuwar nau'ikan nau'ikan allo na musamman sun haɓaka haɓakar abubuwan nunin LED masu ƙirƙira, to, fitowar samfura masu sassauƙa ya kawo haɓakar haɓakar abubuwan nunin LED zuwa matakin mafi girma!

A cikin 'yan shekarun nan, tare da ƙara kerawa na allon nuni , general siffa allon kayayyaki sun sa LED nuni fuska cimma daban-daban siffofi. Duk da haka, na dogon lokaci a baya, allon LED masu siffa na musamman duk ana gane su ta hanyar haɗawa ko nannade samfuran jirgin sama na gargajiya na rectangular, irin su fuska mai lankwasa gama gari da allon madauwari. Koyaya, lokacin da baka na nuni kaɗan ne da kuma fom ɗin nuna ya fi rikitarwa da shimfidar kayan adon musamman, sakamakon wasu batutuwa, yin nuni a gaba ɗaya Sakamakon ba shi da kyau, kuma "module mai laushi" ya kasance don magance wannan matsala.  

An fahimci cewa yawancin fa'idodin na'urori masu laushi na LED sun wuce abin da ake iya gani na yau da kullun. Fuskar haɗi na ƙirar mai laushi LED allon mai siffa na musamman ya bambanta da nunin gargajiya. Kwamitin PCB na al'ada an yi shi da kayan fiber na gilashi, kuma ƙirar mai sassauƙa tana sanye take da na'urar haɗi mai ƙarfi mai ƙarfi mai ƙarfi mai ƙarfi, wacce aka yi ta sassauƙan insulating substrate. Kwamfutar kewayawa na FPC, masks da bawo na ƙasa an yi su ne da kayan zafin jiki da kayan siliki mai juriya, tare da matsawa mai ƙarfi da juriya, wanda zai iya magance matsalolin shigarwa daban-daban na "juyawa da sasanninta". Yawancin hanyoyin shigarwa sune tsotsa ginshiƙan maganadisu, kuma an karɓi hanyar shigarwa na “a shirye-shiryen shigarwa ɗaya”, wato, an daidaita siffar daidai da bukatun abokin ciniki, sannan ana iya tallata shi kai tsaye don cimma shigarwa mataki ɗaya. Hanyar shigar da maganadisu tana da sauƙi kamar hanyar shigar allo na cikin gida na al'ada, kuma layukan haɗin ginin majalisar duk suna haɗe ta hanyar haɗin gwiwa mai sauri, wanda yake tabbatacce kuma abin dogaro.

A cikin masana'antu na yau inda samfurori suke kama da juna kuma suna karuwa sosai, yawancin ƙananan kamfanoni masu girma da matsakaitan masana'antu dole ne su nemo sababbin hanyoyin da za su tsira da kuma yin samfurori na musamman, kuma samfurori masu laushi za a iya siffanta su ba bisa ka'ida ba saboda kyakkyawan ductility. Wannan hakika "makamin" ne don gane nau'ikan nunin ƙirƙira.

Babu wasu kamfanoni masu nuni da suka ɓullo da na'urori masu sassauƙa a cikin 'yan shekarun da suka gabata, amma masu sassaucin ra'ayi na LED sun kasance cikin yanayi mara kyau. Koyaya, tare da haɓakar nunin ƙirƙira, ba za a iya yin la'akari da yuwuwar haɓakar haɓakar nuni ba. Musamman, tare da ci gaba da ci gaban ayyukan al'adu na ƙasata da yawaitar ayyukan al'adu, buƙatun aikace-aikacen don fitilun LED masu sassauƙa zai ƙaru sosai kuma ya zama ɓangaren kasuwa mai zafi.

  Radiant da aka mayar da hankali a kan m LED fuska da kuma ya ɓullo da daban-daban bayani dalla-dalla na m LED fuska, ciki har da P2.5, P3 P4 da P6. Abokan ciniki suna son waɗannan samfuran kuma sun san su. Ana iya cewa bazara na m LED allon kasuwa an yi imani da zo nan da nan.


Lokacin aikawa: Nov-11-2020

Aiko mana da sakon ku:

Rubuta saƙonka a nan kuma ka aika da shi a gare mu