Yin gwagwarmaya a layin gaba na yaƙi da annoba! Nunin LED na cibiyar umarnin annoba ya zama babban taga

A lokacin Bikin bazara a shekara ta 2020, wani ɓarkewar cutar huhu da baƙincikin coronavirus ya bazu cikin sauri a cikin ƙasar. Cutar ta katse hutun sabuwar shekara ta gargajiyar Sinawa ga Sinawa sannan kuma ya yi tasiri sosai ga tattalin arzikin China. Duk ƙasar gabaɗaya tana yaƙi da annobar kuma an ɗauki matakan rigakafi da kulawa da yawa. Daga cikin su, masana'antar nunin LED ya jagoranci, ya taka mahimmiyar rawa wajen tallafawa yaki da annobar, kare rayuwar mutane, da kuma daidaita samarwa. A cikin wannan yaƙin da ake yi da annobar, babu shakka cibiyar umarar manyan allo a cikin matsayin “mafi mahimmanci”. Kwakwalwar birni ce mai kyau, taga don yanke shawara da umarni a kimiyyance, kuma mai hanzartawa wanda ke haɓaka ingantaccen ayyuka a ƙarƙashin tsarin yaƙi da annoba na lokacin yaƙi. A cikin fannoni da yawa, tsarin cibiyar umarni da sarrafawa ya zama babbar kumburi na "kulawar annoba".
1. Nunin LED yana taimakawa sufuri mai kaifin baki yayin yaduwar cutar
Har zuwa yanzu, larduna 30 a duk faɗin ƙasar sun ba da sanarwar ƙaddamar da matakin matakin farko zuwa manyan abubuwan gaggawa na lafiyar jama'a da aiwatar da tsauraran matakan rigakafi da sarrafawa. Hakanan ana aiwatar da mafi tsananin zirga-zirgar ababen hawa a duk faɗin ƙasar, kamar dakatar da jigilar fasinjoji tsakanin larduna, sanya katuna a cikin dukkan hanyoyin da ke faɗin lardunan, da kuma rufe manyan hanyoyin shiga da fita zuwa Lardin Hubei. Baya ga rufe hanyoyi da dakatarwa, mabuɗin sarrafa zirga-zirga shine fahimtar matsayin zirga-zirga, mutane, da abubuwan da ke gudana a cikin “hanyar sadarwar sufuri” a ainihin lokacin. A wannan lokacin, fuskokin nuni na LED na cibiyoyin umarnin zirga-zirga a duk faɗin ƙasar sun zama babbar mahadar tattara bayanai da kuma tagar taga-umarni na ainihi.
Masana harkar masana'antu sun yi nuni da cewa: “Yanzu ba a kidaya yawan manyan cibiyoyin bayar da umarni na kariya a cikin kasar da ke ba da kariya da shawo kan cutar. Abin da kawai muka sani shi ne idan aka kwatanta shi da lokacin SARS, tunanin yadda ake zirga-zirga a cikin shugabancin kasa yanzu ba shi ne ba. ” Gabaɗaya yana da fure, yana ba da kayan aikin "ba da labari da gani" wanda ba a taɓa yin irinsa ba don yaƙi da wannan annoba. Ana iya cewa ci gaban wannan ƙa'idar ta ƙa'idar cuta ta rigakafin cutar sanadiyyar ƙoƙarin ƙasar don ƙirƙirar ƙaƙƙarfan sufuri a farkon matakin. Dangane da sufuri mai kaifin baki, yana haɗakar da fasahohi na fasahar IT kamar manyan bayanai, lissafin girgije, Intanit na Abubuwa, da Intanit ta hannu, kuma yana amfani da babbar fasahar Tattara bayanan zirga-zirga da samar da sabis na zirga-zirga a ƙarƙashin bayanan zirga-zirgar-lokaci. Saurin jigilar kaya yana bawa mutane, ababen hawa, da hanyoyi damar aiki tare don cimma jituwa da haɗin kai, taka rawar aiki, inganta ƙarancin zirga-zirga, tabbatar da lafiyar sufuri, inganta yanayin sufuri da haɓaka ƙimar makamashi.
Sayar da zirga-zirga da sa ido kan bayanai suna da buƙatu mafi girma da girma don tsabta, don haka a nan gaba, za su dogara da taimakon ƙananan alamun LED. Sabili da haka, allon nuni zai sami sararin ci gaba a fagen sa ido da aikawa. Hakanan mahimmin ƙarfi ne don haɓaka ci gaban kasuwar aikace-aikacen nuni na LED. Bayyanar da kananan filayen LED a cikin cibiyar umarni ba makawa ne kawai ga ci gaban fasaha ba, har ma da zaɓin kasuwa na kamfanoni. Hakanan hankulan dabaru ne na kamfanoni don bin ƙimar babban birni da haɓakawa. Hakanan filin filin sarrafa cikin gida zai kasance a cikin 2020. Babban filin yaƙi don gasa tsakanin kamfanonin allo.
2. Mataki na gaba na gasar yana mai da hankali ne kan damar sabis na masana'antun allo
Duk da cewa tabbaci ne wanda ba za a iya musantawa ba cewa yawan ci gaban kasuwar nunin LED yana da saurin raguwa ko ma tsayawa saboda tasirin annobar, babu buƙatar su mika wuya gare shi. Yi imani da cewa irin wannan jinkirin jinkiri ne na ɗan lokaci kawai. Amfani da wani lokaci na "blank", kamfanonin allon yakamata suyi cikakken shiri, musamman kamfanonin allo waɗanda suke aiki a fagen kula da cikin gida na ƙananan alamun LED, kuma yakamata su ga "hasken rana" a cikin wannan rikicin.
Daga yanayin waje, ci gaban tattalin arziki da masana'antu na ƙasar ya ragu da annobar, amma ƙwarewar fasaha ba za ta daina saboda wannan ba. Masana sun yi hasashen cewa shekarar 2020 zata kasance shekarar barkewar 5G da kuma gina birni mai wayo. Tare da hanzarta aikace-aikacen 5G, haɓaka ingantaccen ginin birni, da ƙarin wadataccen amfani da masana'antun sabis, ana sa ran cewa kasuwar ƙaramar fitilar LED za ta kula da ƙimar girma mai ɗanɗano. Koyaya, dole ne kuma mu sani cewa gasar masana'antar gaba zata kuma “hanzarta” lokaci guda. Da farko dai, daga mahallin sikelin kasuwa, matakin ƙara shekara-shekara na ƙaramin fitilar LED da matakin kasuwar gabaɗaya suna ƙaruwa, wanda ke haifar da sabbin ƙalubale ga "nutsarwar sabis" na kamfanoni, da ƙarin tashoshin haɓaka da tsarin haɗin kai Buƙatar makawa ce ta manyan kamfanoni don gina cibiyar sadarwa ta "hangen nesa" mai amfani a faɗin ƙasar.
Daga mahangar fom ɗin aikace-aikace, haɓakawa da hankali sune mahimman hanyoyin ci gaban kasuwa. Fuskantar ƙananan tashar sarrafa wutar lantarki ta cikin gida, kamfanonin allo suna buƙatar samar da sabis na tallafi daban daban da tsarin magancewa, kuma suna haɗuwa sosai tare da saurin ci gaban zamani na fasaha mai kaifin baki, fasahar AI, da tsarin sabis na fasahar watsa labarai. Wannan canjin yana bukatar kamfanoni masu Nunin LED na yanzu dole ne su mai da hankali sosai kan cikakken damar kere-kere "daga kere-kere da kere-kere zuwa aiyuka da mafita. Gabaɗaya, ƙarancin fasahar kere-kere, haɗe da hanzarin gasa a cikin damar sabis na tsarin kere kere, zai zama ainihin maɓallin keɓaɓɓiyar kasuwar kula da cikin gida ta LED a cikin 2020, kuma kamfanoni suna buƙatar amsawa sosai.
A takaice dai, annobar cutar sanyin hakarkari ta sabon kamuwa da kwayar cutar coronavirus a shekarar 2020 hakika ta kawo “babbar illa” ga masana'antar nuni na LED, amma kuma akwai “Jirgin Nuhu” a cikin wannan ambaliyar, kamar a Tsaba na fata suna toho. Ga masana'antar nuni na LED, aikace-aikacen nuni na LED a cikin cibiyar umarnin yaki da annoba kamar haka ne, kuma yana ci gaba da ba da karfi da kuzari a cikin masana'antar ga wadanda ke fada a layin gaba. A zamanin yau, aikace-aikacen filayen sarrafa cikin gida kamar cibiyoyin ba da umarni ya bunƙasa a hankali a duk faɗin ƙasar, kuma wane irin fitattun kamfanonin allon aiki da za su yi a wannan fagen a nan gaba ma abin birgewa ne.


Lokacin aikawa: Satumba-21-2020

Aiko mana da sakon ku:

Rubuta saƙonka a nan kuma ka aika da shi a gare mu